Tare da haɓaka fasahar Laser, filin aikace-aikacen na'ura mai alamar Laser yana da yawa kuma yana da yawa. Na'ura mai alamar Laser na gargajiya ba shi da sauƙi don motsawa, wanda ke iyakance yawan amfani da na'ura mai alamar Laser. Na'ura mai ɗaukar hoto ta Laser ta zama sabon ƙarfi a cikin injin yin alama. Na'ura mai ɗaukar hoto na ultraviolet Laser mai ɗaukar hoto yana ɗaukar Laser mai sanyaya iska, wanda shine ƙarami a girman, nauyi mai nauyi, mafi kyawun bayyanar, mai ƙarfi a cikin juriya na tsangwama na lantarki, haɓakar haɓakar thermal, dacewa cikin shigarwa, aikin kulawa kyauta, ƙarancin amfani. farashi, ƙarancin amfani da wutar lantarki, babu tsarin sanyaya ruwa, mafi dacewa da amfani, ajiyar wuta da tanadin makamashi. Mitar maimaitawar Laser tana daidaitawa a cikin kewayon 20KHz-150KHz, kuma ƙimar ingancin Laser ɗin M murabba'in fa'ida bai wuce 1.2 ba. Ƙirƙirar ƙira, allon kewayawa mai haɗawa na ciki, damar waje zuwa tsarin samar da wutar lantarki na 12V na iya samun fitarwar laser. Babu daidaita tsarin masana'anta, barga na inji na Laser, dogon lokaci barga aiki, muhalli m alama, dogon lokacin da launi azumi, a layi tare da kasa da kasa nagartacce.
An yafi amfani da lantarki aka gyara, key lafiya alama, daban-daban tabarau, TFT, LCD allo, plasma allo, wafer yumbu, monocrystalline silicon, IC crystal, Alamar surface jiyya na sapphire, polymer film da sauran kayan.
Software na JOYLASER mashin ɗin yana buƙatar amfani dashi tare da kayan aikin katin sarrafa alamar laser.
Yana goyan bayan tsarin aiki na kwamfuta daban-daban, harsuna da yawa, da haɓaka na biyu na software.
Hakanan yana goyan bayan lambar mashaya gama gari da lambar QR, Code 39, Codabar, EAN, UPC, DATAMATRIX, QR CODE, da sauransu.
Hakanan akwai zane-zane masu ƙarfi, bitmaps, taswirorin vector, da zanen rubutu da ayyukan gyara kuma suna iya zana nasu tsarin.
Samfurin kayan aiki | JZ-UVX-3W JZ-UVX-5W |
Nau'in Laser | UV Laser |
Laser tsawon zangon | 355nm ku |
Mitar Laser | 20-150 kHz |
Kewayon zane | 160mm × 160mm (na zaɓi) |
Gudun layin sassaƙa | ≤7000mm/s |
ingancin katako | 1.3m2 |
Mafi ƙarancin faɗin layi | 0.02mm |
Mafi ƙarancin hali | 0.5mm ku |
Maimaitu daidaito | ± 0.1 μm |